ยอดเขาโอลิมปัส
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ยอดเขาโอลิมปัส

ยอดเขาที่อยู่สูงจากพื้นดินหลายหมื่นฟุตเป็นที่อยู่อาศันของเหล่าเทพต่างๆ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

ประกาศแนะนำตัวสำหรับเทพตนใหม่

Go down 
Poppy..
dragonfly
susanda
FaLaINa
kenaku2008
G-NuS
TripLe-L
sunlafa
12 posters
ผู้ตั้งข้อความ
sunlafa
Admin
Admin
sunlafa

ประกาศแนะนำตัวสำหรับเทพตนใหม่ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ประกาศแนะนำตัวสำหรับเทพตนใหม่   ประกาศแนะนำตัวสำหรับเทพตนใหม่ EmptyWed Mar 17, 2010 10:01 pm

เอาหล่ะค่ะ แอดมินยินดีต้อนรับทุกคนสู่บอร์ดยอดเขาโอลิมปัสค่ะ หากท่านมีความประสงค์ที่จะอยู่ที่นี้จะสิงอยู่ที่นี่แอดมินยินดีเป็นอย่างยิ่งค่ะ

ขอเพียงท่านช่วยแนะนำตัวในกระทู้นี้ด้วยค่ะ

อ้างอิงจาก :
แบบฟอร์มการแนะนำตัวจ๊ะ
ชื่อภายในบอร์ด............
ชื่อเล่นจริงๆ.................
สิ่งที่ชอบทำในเวลาว่าง................
สิ่งที่นำพาคุณมาบอร์ดนี้................
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://the-olympians.forumth.com
TripLe-L
มนุษย์แรกเกิด

ประกาศแนะนำตัวสำหรับเทพตนใหม่ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนะนำตัวค่ะ ^^   ประกาศแนะนำตัวสำหรับเทพตนใหม่ EmptyThu Mar 18, 2010 3:00 pm

ชื่อภายในบอร์ด TripLe-L

ชื่อเล่นจริงๆ มิ้งค์ ^^

สิ่งที่ชอบทำในเวลาว่าง บริหารนิ้วมือ - -

สิ่งที่นำพาคุณมาบอร์ดนี้ admin เหมือนจะบังคับ - - 55 ล้อเล่นจ้า เพื่อนแอดมินๆ
G-NuS
G-NuS

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศแนะนำตัวสำหรับเทพตนใหม่   ประกาศแนะนำตัวสำหรับเทพตนใหม่ EmptyThu Mar 18, 2010 6:37 pm

ชื่อภายในบอร์ด G-NuS
ชื่อเล่นจริงๆ เอิร์น
สิ่งที่ชอบทำในเวลาว่าง อ่านนิยาย เล่นเน็ต แชท - -
สิ่งที่นำพาคุณมาบอร์ดนี้ แอดมินแนะนำมา
kenaku2008
kenaku2008

: 29

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศแนะนำตัวสำหรับเทพตนใหม่   ประกาศแนะนำตัวสำหรับเทพตนใหม่ EmptyThu Mar 18, 2010 6:52 pm

ชื่อภายในบอร์ด kenaku2008
ชื่อเล่นจริงๆ โบว์
สิ่งที่ชอบทำในเวลาว่าง ซ้อมเพลง เล่นเน็ต นอน
สิ่งที่นำพาคุณมาบอร์ดนี้ แอดมินแนะนำมาเหมือนพี่เอิร์นค่ะ
http://www.muggle-v.com อยู่นี่นะค่ะมาได้ๆ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศแนะนำตัวสำหรับเทพตนใหม่   ประกาศแนะนำตัวสำหรับเทพตนใหม่ EmptyThu Mar 18, 2010 6:55 pm

ชื่อภายในบอร์ด.Mooki Hunter
ชื่อเล่นจริงๆ..มุก
สิ่งที่ชอบทำในเวลาว่าง..ซ้อมกีต้าร์ อ่านนิยาย/การ์ตูน เล่นเน็ต ดูทีวี
สิ่งที่นำพาคุณมาบอร์ดนี้ แอดมินแนะนำมาค่ะ
FaLaINa
FaLaINa

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศแนะนำตัวสำหรับเทพตนใหม่   ประกาศแนะนำตัวสำหรับเทพตนใหม่ EmptyThu Mar 18, 2010 7:50 pm

ชื่อภายในบอร์ด FaLaINa
ชื่อเล่นจริงๆ เอก
สิ่งที่ชอบทำในเวลาว่าง เต้น เล่นคอม ดูหนัง
สิ่งที่นำพาคุณมาบอร์ดนี้ น้องสาวแนะนำมาค่ะ
susanda
susanda

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศแนะนำตัวสำหรับเทพตนใหม่   ประกาศแนะนำตัวสำหรับเทพตนใหม่ EmptyThu Mar 18, 2010 10:21 pm

ชื่อเล่นภายในบอร์ด : susanda

ชื่อจริงๆ : ซันค่ะ ^ ^

สิ่งที่ชอบทำในเวลาว่าง : นั่งเล่นเกมส์ไปเรื่อยๆค่ะ

สิ่งที่นำพาคุณมาที่นี่ : เพื่อนแอดมินแนะนำมาค่ะ
dragonfly
dragonfly

: 28

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศแนะนำตัวสำหรับเทพตนใหม่   ประกาศแนะนำตัวสำหรับเทพตนใหม่ EmptyFri Mar 19, 2010 9:50 pm

ชื่อภายในบอร์ด Dragonfly

ชื่อเล่นจริงๆ บอสคะ

สิ่งที่ชอบทำในเวลาว่าง เล่นไวโอลิน อ่านการ์ตูน

สิ่งที่นำพาคุณมาบอร์ดนี้ เพื่อนจร้า
Poppy..
Poppy..

: 29

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศแนะนำตัวสำหรับเทพตนใหม่   ประกาศแนะนำตัวสำหรับเทพตนใหม่ EmptyMon Mar 22, 2010 2:14 pm

ชื่อภายในบอร์ด.....Poppy.......
ชื่อเล่นจริงๆ......ป๊อป...........
สิ่งที่ชอบทำในเวลาว่าง......อ่านนิยาย เล่นคอม ฟังเพลง ดูหนัง..........
สิ่งที่นำพาคุณมาบอร์ดนี้.....แอดมินแนะนำมาจ้าา ><...........
sunmikaa
sunmikaa

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศแนะนำตัวสำหรับเทพตนใหม่   ประกาศแนะนำตัวสำหรับเทพตนใหม่ EmptyWed Apr 07, 2010 9:23 am

ชื่อภายในบอร์ด......ซอนมี......
ชื่อเล่นจริงๆ........โอปอ.........
สิ่งที่ชอบทำในเวลาว่าง.......โพสต์จนกว่าจะพอ.........
สิ่งที่นำพาคุณมาบอร์ดนี้......มักเกิ้ล - วี..........
POR_ZA

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศแนะนำตัวสำหรับเทพตนใหม่   ประกาศแนะนำตัวสำหรับเทพตนใหม่ EmptyWed Apr 07, 2010 12:42 pm

ชื่อภายในบอร์ด POR_ZA

ชื่อเล่นจริงๆ ปอ ค่ะ

สิ่งที่ชอบทำในเวลาว่าง อ่านหนังสือ ฟังเพลง เล่นเกม

สิ่งที่นำพาคุณมาบอร์ดนี้ มักเกิ้ลวี ค่ะ
sunmikaa
sunmikaa

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศแนะนำตัวสำหรับเทพตนใหม่   ประกาศแนะนำตัวสำหรับเทพตนใหม่ EmptyThu Apr 08, 2010 7:50 pm

ชื่อ ปอเหมือนเรา Basketball เลย ต้อนรับ จ้า Very Happy
cho_chang

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศแนะนำตัวสำหรับเทพตนใหม่   ประกาศแนะนำตัวสำหรับเทพตนใหม่ EmptyTue Apr 13, 2010 10:34 pm

ชื่อภายในบอร์ด cho_chang

ชื่อเล่นจริงๆ โชค่ะ

สิ่งที่ชอบทำในเวลาว่าง เล่นเน๊ต อ่านหนังสือ
สิ่งที่นำพาคุณมาบอร์ดนี้ ผู้ปกครองแสนน่ารัก
- สมองขยะ -
- สมองขยะ -

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศแนะนำตัวสำหรับเทพตนใหม่   ประกาศแนะนำตัวสำหรับเทพตนใหม่ EmptyThu Aug 05, 2010 2:32 pm

แบบฟอร์มการแนะนำตัวเจ้าค่ะ

ชื่อภายในบอร์ด - สมองขยะ -

ชื่อเล่นจริงๆ ตุ๊กตา Razz

สิ่งที่ชอบทำในเวลาว่าง อ่านนิยาย การ์ตูน เล่นเกม

สิ่งที่นำพาคุณมาบอร์ดนี้ ท่องเว็บมาเจอ
http://www.audition-191.hi5.com

ประกาศแนะนำตัวสำหรับเทพตนใหม่
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1